யாழில் TYO-TCC கம்சாஜினி தொடர்பான தவறான மிகைப்படுத்தப்பட்ட தகவல்

கம்சாஜினி குணறட்ணம் சாவகச்சேரியில் “சீவல் தொழிலாழி குடும்பத்தில் பிறந்த” மிகவும் தமிழ் தெசிய உணர்வுள்ள தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளின் தமிழ் சிறுவர் அமைப்பில் தீவிர செயற்பட்டால் ஈடுபட்ட புலிகளால் (TCC) புலிகளின் அரசியல் தேவைகளுக்காக நோர்வே தேசிய கட்சிக்குள் உட்புகுத்தபட்ட சிறுமி.

நோர்வே அரச கொள்கைகள் வெளியுறவு இராஜதந்திர சமாதான பேச்சுகளை கம்சாஜினியுடன் தொடர்பு படுத்தி ஊடகங்கள் செய்திகளை புனைகின்றன. நோர்வேயில் இருந்து விடுமுறைக்கு யாழ்ப்பாணம் வந்த கம்சாஜினிக்கும் நோர்வே அரசின் வெளியுறவு வேலைகளுக்கும் எந்தத் தொடர்பும் இல்லை.

எப்படி நோர்வே வெளிநாட்டு உறவுகள் , மற்றும் சமாதான பேச்சுகள் , அதன் இரகசிய நகர்வுகள் வெளிஉறவுகள் என்பதுகூட தெரிய சந்தர்ப்பம் இல்லை.

கம்சாஜினி நோர்வே தொழிற்கட்சி உறுப்பினராக நோர்வே தலைநகரத்தில் பிரதி மாநகர முதல்வராகக் கடந்த 3 வருடமாக இருந்து வருகிறார்.

கம்சாஜினி குணறட்ணம் ஆழும் அரச தரப்பு பிரதிநிதி இல்லை.

நோர்வேயில் கொன்சவேரிவ் கட்சியே ஆட்சியை நடாத்திவருகிறது.

தொழிற்கட்சி அரசில் பங்குவகிக்கவில்லை.

கம்சாஜினி தொடர்பாக மிகைப்படுத்தப்பட்டு தகவல்களை யாழில் படிப்பறிவு உலக அறிவு இல்லாத ஊடகங்கள் வெளியிட்டு வருகின்றது.

கீழேஉள்ள பாஸ்கரன் என்பவரே குறித்த சிறுமியை சு.ப.தமிழ்ச்செல்வனின் ஆலோசனைப்படி தொழில்கட்சிக்குள் கொண்டுவந்தார்.

இலங்கையில் படம் காட்டும் இந்த கம்சாஜினி குணறட்ணம் ஆர் ? 

கம்சாஜினி குணறட்ணம் என்பவர் யாழ்ப்பாணம் சாவச்சேரியை சொந்த பிறப்பிடமாக உடைய “சீவல் தொழிலாழி ” குலத்தை சேந்த சிறுமி.  யாழில் பிறந்தபோது தனக்கு வைத்த பெயரான கம்சாஜினி என்ற பெயரை நோர்வேயில் 2017ம் ஆண்டு கம்சி என்று மாற்றி சட்டரீதியான பெயராக அறிவித்தவர். ஜரோப்பிய நாடுகளில் ஆரும் தமது பெயi நினைத்த நேரம் மாற்ற முடியும். 

புலிகளின் தமிழ் இழையோர் அமைப்பில் (TCC TYO) நோர்வேயில் நீண்டகாலம் கடமையாற்றியவர். 

புலிகளின் அரசியல் குழு தமிழ்ச்செல்வன் போன்றவர்களை ஒஸ்லோ விமான நிலையத்தில் மலர் கொடுத்து வரவேற்றவர். 

தமிழ்ச்செல்வனின் ஆலோசனைப்படி தமிழீழம் மீட்டுத்தருவேன் எல்லாத் தமிழரும் வாக்கு போடுங்கள் என்று தமிழ் மக்களை ஏமாற்றி வாக்குகேட்டு புலி முக்கியஸ்ராக வாக்கு மோசடி செய்து நோர்வே தொழிற்கட்சி மாநகர உறுப்பினராக முதன்முதல் அரசியலுக்குள் சென்றவர். 

தமிழீழம் மீட்டுத்தருவேன் என்று வாக்கு கேட்டு அரசியலுக்குள் சென்றவர் மாநகரசபை உறுப்பினரானபின்னர் ஒஸ்லோவில் ஆண்கள் பெண்களுடனும் பெண்கள் ஆண்களுடனும் கெண்டம் பகட்டு கொளுவி எப்படி திருட்டுத்தனமாக பாலியல் உறவில் ஈடுபடலாம் என்டு ஊடகங்களில் பகிரங்க பேட்டி கொடுத்தவர். 

பல ஆண்களையும் பண்களையும் தமது தாய் தகப்பனுக்குத் தெரியாமல் பாடசாலை செல்லும்போதும் வீட்டுக்கு வெளியே செல்லும்போதும் முறையற்ற சட்டரீதியற்ற பாலியல் உறவில் ஈடுபடும்படியும் அதற்கு கெண்டம் பக்கற்ற பாவிக்கும்படியும் கூறியதால் பல சிறுவர்கள் அளிவுப்பாதைக்கு சிந்தித்தவர்கள். முறையற்ற பாலியல் உறவு சட்டரீதியற்ற பாலியல் தொடர்புகள் நோர்வேயில் தண்டனைக்குரிய குற்றமாகும். 

அதுதான் அவர் இன்றுவரை தமிழ் மக்களுக்குச் செய்த சாதனை. அவரும் அத்தகைய அரசிலில்தான் தீவிரமாகவும் ஈடுபட்டுள்ளார் ஏனெனில் அவரால் நோர்வே தமிழ் மக்களுக்குச் சொன்னவை எவையும் பெற்று தரமுடியாது. 

தற்போது எல்லாம் கவுண்ட நிலையில் நீல சட்டை உடுத்தி நெஞ்சை நிமித்தி மைத்திரியிடம் மகுடம் வாங்கும் காட்சிகள் ஊடகங்களில் இலவச விளம்பரம் தேடுகின்றன.  

இலங்கை அரச முகவராக வடக்கு கிழக்குகிற்கு வரும் கம்சாஜினி குணறட்டணத்தை கடைந்த 30 வருடகால துன்பப்பட்ட மக்கள் காறித்துப்பி துரத்திடியப்பார்கள் என்று தெரியவருகிறது.

Recommended For You

1 Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *